1. Author Starter
    huuhung_tiensinh
    A Hun Cái Nha

huuhung_tiensinh Sáng Lập RuByBaoAn.Com Staff Member Administrator

Tiền:
    132.609,41RBĐ
    Facebook mà bị hack thì thực sự là 1 thảm họa đúng không nào? Vì nó là nơi mà chúng ta đã xem như 1 mái nhà thứ 2 đối với những ai thích lê la internet để giao lưu kết bạn.

Nhiều Bạn Bị Hack mà bó tay k biết làm gì nên mình Hướng dẫn bạn ở Bài Viết này.Ho vọng giúp được cho các bạn

Tuy nhiên khi bị hack Facebook thì chắc có mấy ai có thể lấy lại được. Hôm nay mình xin chia sẻ cho các bạn 1 cách, không thực sự thành công 100% nhưng đó cũng là 1 cách mà Facebook giúp chúng ta cứu lại mái nhà thứ 2 của mình :)

Đầu tiên các bạn vào trang https://www.facebook.com/hacked (nếu đang nhập Facebook mà click vào nó sẽ bảo điền password vào), còn không có login vào bất cứ tài khoản nào thì nó sẽ hiện thị thế này, và cứ thế làm theo từng cái nó hướng dẫn...

Nhập cái Email hay là Số ĐIện Thoại mà bạn đăng ký facebook(Dùng để Đăng Nhập Facebook) ấy

Rồi Bấm Tìm Kiếm.Nó sẽ hiện lên Nick của bạn.(Nếu Bạn nhập đúng Email hoặc SĐT của Tài Khoản Facebook)

Vì mình không bị hack nên mình chưa thực hiện tới bước cuối cùng được, nên không chụp ảnh màn hình hết!

Nói chung đây là 1 cách để báo cáo cho Facebook biết là tài khoản của bạn đã bị hack, có thể tỉ lệ lấy lại được Facebook không cao, nhưng không thử làm sao biết được! Nói chúng ta nên dùng hết mọi cách để cứu nó :)
    Chữ ký của huuhung_tiensinh
    * Bạn hãy cùng huuhung_tiensinh xây dựng RuByBaoAn.Com nhé ! *
    Dien dan Be Bao An,Forum Be Bao An, FC Be Bao An,Ca Si Nhi Bao An,nguoi mau nhi Bao An,Music Be Bao an
  2. heocon1996
    Angelic

heocon1996 Well-Known Member

Tiền:
    54.168,30RBĐ
    Chữ ký của heocon1996
    * Bạn hãy cùng heocon1996 xây dựng RuByBaoAn.Com nhé ! *
    Dien dan Be Bao An,Forum Be Bao An, FC Be Bao An,Ca Si Nhi Bao An,nguoi mau nhi Bao An,Music Be Bao an